You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|1|
:
:
Điểm :
75
:
Cảm Ơn :
0
:
:
matamune

matamune

×—Thành Viên Mới Vào
×—Thành Viên Mới Vào

Bài gửiTiêu đề: Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? EmptySun Nov 25, 2012 6:29 pm 1

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Mình sẽ du lịch Hàn Quốc 1 chuyến cho thỏa ước mơ , số tiền còn lại sẽ tính sau

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|1|
:
:
Điểm :
85
:
Cảm Ơn :
8
:
♥Hoàng_Cung♥

♥Hoàng_Cung♥

×—Thành Viên Mới Vào
×—Thành Viên Mới Vào

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? EmptySun Nov 25, 2012 9:25 pm 2

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
có lẽ ý tưởng của bạn là mơ ước lâu , nhưng khi có 1 số tiền lớn nư trên bạn nói , người ta sẽ chia ra nhiều hướng !

Người Giàu -> Mua sắm đồ hot nhất ! ( chảnh ) , làm từ thiện ( từ 1 con người nghèo đi lên ) , bỏ vào số vốn nếu có 1 công ty ! , .... ( nhiều ý khác )
Người Khá Giả -> mua những thứ lặt vặt khác ! , .... ( nhiều ý khác )
Người Nghèo -> chỉ mong muốn 1 căn nhà sống yên , mở việc làm bằng số tiền đó , vvv...vvvv ( nhiều ý khác )
....vvv....vvvv

còn mình thì chỉ mong có thể qua bên Mỹ , Nhật hoặcTrung Quốc !

dulieuava :
7|0|107|82|66|3|14|14|0
:
:
Điểm :
1000000003
:
Cảm Ơn :
0
:
:
JayTee

JayTee

×—Thành Viên Mới Vào
×—Thành Viên Mới Vào

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? EmptyTue Nov 27, 2012 5:19 pm 3

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
nếu mình có 1 tỷ mình mua ngay 1 sever soucre cf với soucre sever jx2 mua máy chủ riêng còn lại ko biết làm j
ak còn lại để mua sắm

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|1|
:
:
Điểm :
75
:
Cảm Ơn :
0
:
:
matamune

matamune

×—Thành Viên Mới Vào
×—Thành Viên Mới Vào

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? EmptyWed Nov 28, 2012 5:49 pm 4

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
tốt suy nghĩ vậy cũng tích cực đấy . cố lên mấy bạn

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Nếu có 1 tỷ bạn sẽ làm gì ? Empty 5

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan